สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ร้องเรียนแก้งค์เงินกู้ครับ  (อ่าน 38 ครั้ง)

ผมกู้เงินนอกระบบมาดอกเบี้ยร้อยละ20ส่งดอกมาตลอดตอนนี้ผมตกงานไม่มีแม้เงินจะกินข้าว ไม่มีจ่ายพวกเงินกู้ มาทวงหลายๆรอบ แถมจะเก็บค่าน้ำมันค่าเสียเวลา ที่มาทวงเงิน เครียดสุดๆเลยครับ ขอเจ้าหน้าที่ช่วยหน่อยครับผมมีเบอแก้งเงินกู้ ช่วยผมด้วยครับเบอแก้งเงินกู้นอกระบบครับ0631276289

โดย: Jatupon9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2018, 17:05:53

เรียน คุณ Jatupon9

กระทรวงยุติธรรมมีหน่วยงานที่รับผิดชอบแก้ไขปัญหาหนี้นอกระบบ คือ ศูนย์ช่วยเหลือลูกหนี้และประชาชนที่ไม่ได้รับความเป็นธรรม
ซึ่งเป็นหน่วยงานที่ขึ้นตรงต่ออธิบดีกรมสอบสวนคดีพิเศษ ท่านสามารถขอคำปรึกษาและขอความช่วยเหลือจากเรื่องดังกล่าวได้ที่
ศูนย์ช่วยเหลือลูกหนี้ฯ  ที่อยู่ บริษัทไปรษณีย์ไทย จำกัด 88 หมู่ 3 อาคารศูนย์ฝึกอบรมชั้น 4 เขตหลักสี่ กทม.
เบอร์โทรศัพท์  02-575-3344

ขอบคุณค่ะ...

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2018, 16:04:12