สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: บริการสำหรับผู้สูงอายุและคนพิการ  (อ่าน 100 ครั้ง)

เนื่องจากเห็นว่าภายในตึกกระรวงยุติธรรม ไม่ได้จัดให้มีอุปกรณ์สำหรับให้บริการ ผู้สูงอายุ ผู้พิการ เช่น รถเข็น ทั้งที่มีประชาชนมาติดต่อบ่อยครั้ง

โดย: memay เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 11:18:26 am

เรียน memay

ขอทราบตำแหน่งที่ตั้งของตึกค่ะ ว่าประตูส่วนไหนที่ไม่มีการให้บริการรถเข็น
 เพื่อที่จะได้ดำเนินการประสานงานให้ค่ะ
                                                                                           ขอบคุณค่ะ ^^

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 04:08:06 pm

ที่ทราบเบื้องต้น ประตูที่ยังไม่มีบริการตามที่สอบถาม ได้แก่ ประตู E และประตู E1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โดย: memay เมื่อ: มิถุนายน 23, 2017, 11:06:09 am