สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: คดียาไอซ์ค่ะ  (อ่าน 83 ครั้ง)

สวัสดีคับ ขอรบกวนสอบถามหน่อยนะคับ พอดีพี่ชายโดนจับคดียาไอซ์  ในใบสำนวนเขียนว่า ร่วมกันครอบครองเพื่อจำหน่าย 1.37 กรัม ยาเยอะไม่คับถ้าตัดสินประมาณกี่ปีคับ ตอนนี้ฝากขังยุคับ โดนจับ วันที่ 29 เมษา 2560 คับ

โดย: นครินคร์ ไชโยธิน เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 08:53:13 am

เรียน  คุณ นครินคร์ ไชโยธิน

ในกรณีนี้ ทางศูนยบริการร่วมฯ ต้องขอสอบถามรายละเอียดจากท่านเพิ่มเติม
  รบกวนท่านติดต่อมาปรึกษากับเจ้าหน้าที่
  หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-5100 หรือ ทาง Facebook ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 03:22:42 pm