สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ผมได้ให้ที่อยู่ของคนร้ายที่หนีคดียาเสพติดกับตำรวจแล้วทำไมตำรวจไม่ไปจับเขาครับ  (อ่าน 41 ครั้ง)

ผมให้ที่อยู่ของคนร้ายหนีคดียาเสพติดแล้วผ่านมา 3-4 เดือนคนร้ายก็ยังไม่ถูกจับเพราะอะไรครับสอบถามกับตำรวจแล้วไม่ได้ประกันตัวครับ

โดย: นิสิตพั่วพันธ์ เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 10:00:49 am

เรียน คุณนิสิตพั่วพันธ์

ในเบื้องต้นข้อเท็จจริงของท่านมีไม่เพียงพอ ทางศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรมไม่สามารถพิจารณาคดีดังกล่าวได้

หากท่านประสงค์จะปรึกษากฎหมาย หรือร้องเรียน ร้องทุกข์กับเจ้าหน้าที่เพิ่มเติม
ติดต่อที่เบอร์โทรศัพท์ : 02-141-5100 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 03:29:08 pm