สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขอความเป็นธรรม  (อ่าน 23 ครั้ง)

ขอให่ผู้พิพากษาเลื่อนการตัดสินไปก่อนได้ไหมคะขอรักษาตัวลูกให้หายก่อนเพราะถ้าหนูติดคุกจะไม่มีคนดูแลลูก

โดย: นภาพร เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2019, 08:08:51

ผมโดนกล่าวหาว่ามียาเสพติดในครอบครองแต่ในห้องผมไม่มีจริงไปต่อ รับว่าเสพจริงแต่หลายวันแล้ว่รับพอมีทางแนะนำผมไหมครับว่าควรทำยังไง

โดย: Pord เมื่อ: 04 ธันวาคม 2019, 18:06:22