สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขอคำแนะนำ  (อ่าน 9 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ หนูโดนก็อปรูปในเฟสบุ๊ตไปประจาน ใส่รูปใส่ชื่อ เค้าว่าหนูเสียหาย
เนื่องจากก่อนหน้านี้ หนูได้คุยอยู่กับผู้ชายคนนึง เค้าได้บอกหนูว่าได้เลิกกับแฟนแล้ว
ซึ่งแฟนเค้าได้ไปอยู่กับผู้ชายคนอื่น หนูก้อคบกับเค้าได้ประมาณ2 เดือน ผู้หญิงคนนั้นก้อเลิกกับแฟน แล้วก้อไปคลอดลูก ผู้ชายคนนี้เลยไปรับเป็นพ่อ หนูให้เค้าไปแล้วก้อตัดสินใจต่างคนต่างไปคือเลิกกัน จะไม่ยุ่งเกี่ยว  แล้วหนูได้ตกลง คุยกับผู้หญิง ว่าไม่ยุ่งเกี่ยวกันแล้ว ขอโทษเค้าแล้ว
เค้าก้อไม่จบ หนูกลับมาคืนดีกับแฟนเก่าหนูแล้ว เค้าก้อไม่จบ เอารูป เอาข้อความ โพสว่าหนูเสียหาย แบบนี้หนูทำไรได้ไหมค่ะ

โดย: Anchalee Tabtimthong เมื่อ: 04 ธันวาคม 2019, 23:11:05