สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขอคำแนะนำ  (อ่าน 83 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ หนูโดนก็อปรูปในเฟสบุ๊ตไปประจาน ใส่รูปใส่ชื่อ เค้าว่าหนูเสียหาย
เนื่องจากก่อนหน้านี้ หนูได้คุยอยู่กับผู้ชายคนนึง เค้าได้บอกหนูว่าได้เลิกกับแฟนแล้ว
ซึ่งแฟนเค้าได้ไปอยู่กับผู้ชายคนอื่น หนูก้อคบกับเค้าได้ประมาณ2 เดือน ผู้หญิงคนนั้นก้อเลิกกับแฟน แล้วก้อไปคลอดลูก ผู้ชายคนนี้เลยไปรับเป็นพ่อ หนูให้เค้าไปแล้วก้อตัดสินใจต่างคนต่างไปคือเลิกกัน จะไม่ยุ่งเกี่ยว  แล้วหนูได้ตกลง คุยกับผู้หญิง ว่าไม่ยุ่งเกี่ยวกันแล้ว ขอโทษเค้าแล้ว
เค้าก้อไม่จบ หนูกลับมาคืนดีกับแฟนเก่าหนูแล้ว เค้าก้อไม่จบ เอารูป เอาข้อความ โพสว่าหนูเสียหาย แบบนี้หนูทำไรได้ไหมค่ะ

โดย: Anchalee Tabtimthong เมื่อ: 04 ธันวาคม 2019, 23:11:05