สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: อยากได้ที่เเละบ้านคืนมา  (อ่าน 19 ครั้ง)

เรื่องคือว่า  พ่อกับเเม่แยกทางกันครับ ตั้งเเต่เด็ก มีที่ดินกับบ้านหนึ่งหลัง ยกให้ผมโดยเซ็นกำกับไว้โดยนายอำเภอ พอภายหลังเขาพ่อโอนที่ดินเป็นชื่อเมียใหม่ของพ่อ ก่อนพ่อตายเมียคนนี้เเอบมีชู้ มีคนเห็นหลายคนครับ ตอนนี้พ่อตายผมจะเรียกร้องบ้านเเละที่ดินคืนได้มั้ยครับ เมียคนนี้เอาที่ดินพ่อไปขายหลายที่เเล้วครับ

โดย: สุภัทรชัย ภู่มาลัย เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2020, 09:09:27