สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนโกงเงิน  (อ่าน 111 ครั้ง)

คือผมทำการซื้อขายโน๊ตบุ๊ค เราโอนเงินจำนวน 9800 บาทไป แล้วทีนี้เราขอยกเลิกว่าไม่เอาแล้วเพราะสินค้าที่เขาบอกตอนแรกไม่ตรงกับสินค้าจริง แต่เราก็ยังไม่ได้ของ เพราะผมขอเงินคืนก่อนเขาส่งของ เขาบอกจะโอนคืนให้ แต่ขอเวลาเพราะว่าเขาเอาเงินที่เราโอนใช้หนี้ไปแล้ว สักพักเขาก็หายไปเลยครับ ติดต่อไม่ได้เลย คนที่เราทำการซื้อขายด้วย ชื่อ น.ส.สุทัตตา คำแปง บ้านเลขที่ 98/124 หมู่ 10 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี ครับ เราไปแจ้งความกับทางสถานีตำรวจแล้ว เราสามารถทำอะไรเพิ่มอีกได้ไหมครับ เพราะรู้ที่อยู่ของเขา

โดย: จิตติวัฒน์ เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2020, 22:10:38

สวัสดีค่ะ คุณจิตติวัฒน์ เราโดนคนนี้โกงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้มีผู้เสียหายถ้ารวมคุณก็ 3 รายแล้วที่เราพบนะคะ  คนแรกวันที่15 เราโดนวันที่20 เราอยากดำเนินคดีกับเค้าอย่างเต็มที่ พอมีช่องทางติดต่อที่ดิฉันสามารถติดต่อคุณได้ไหมคะ

โดย: Praewktp เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2020, 20:08:43

สวัสดีค่ะ คุณจิตติวัฒน์ เราโดนคนนี้โกงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้มีผู้เสียหายถ้ารวมคุณก็ 3 รายแล้วที่เราพบนะคะ  คนแรกวันที่15 เราโดนวันที่20 เราอยากดำเนินคดีกับเค้าอย่างเต็มที่ พอมีช่องทางติดต่อที่ดิฉันสามารถติดต่อคุณได้ไหมคะ
แอดไลน์ได้ครับ guyjittiwat

โดย: จิตติวัฒน์ เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2020, 13:01:17