สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: หมิ่นประมาททางโซเซียล  (อ่าน 217 ครั้ง)

Seekeaw Anantapat ผู้ใช้เฟสท่านนี้ได้ว่าด่าศลป.เกาหลีค่ะด้วยคำที่หยาบคาย และผู้ใช้เฟสท่านนี้ไม่บอกชื่อที่แท้จริงและรูปภาพจริง

โดย: Salinthip เมื่อ: 17 เมษายน 2019, 07:07:12

เรียน   คุณ Salinthip

เนื่องจากข้อเท็จจริงดังกล่าวยังไม่เพียงพอต่อการพิจารณาให้คำปรึกษาและรับเรื่องไว้พิจารณาได้
หากผู้ร้องประสงค์ที่จะแจ้งข้อเท็จจริงหรือปรึกษาเรื่องดังกล่าว ให้ท่านระบุข้อเท็จจริงเพิ่มเติม หรือติดต่อกลับมาปรึกษากับเจ้าหน้าที่
ที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-5100

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 17 เมษายน 2019, 15:03:32