สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: แจ้งเบาะแสเงินกู้นอกระบบดอกโหด  (อ่าน 22913 ครั้ง)

ทุกวันนี้เป็นหนี้นอกระบบจนล้นตัวเลยคิดจะฆ่าตัวตายเพราะไม่มีปันยาจ่ายหนี้นอกระบบโดนข่มขุ่โดนทุกอย่างเลยค่ะเคียดมาก

โดย: ผู้หญิง ลั้นล้า เมื่อ: 25 ตุลาคม 2019, 07:07:59

มีหนี้นอกระบบอยู่เจ้านึง คิดดอกเบี้ย100 ล่ะ 20 แถวย่านแจ้งวัฒนะ14 เปรร้านทำผม ส่งต้นไม่หมดสักทีเจอแต่ดอกๆจนไม่มีทางทำมาหากินได้เลย เครียดมากเลยคับ

โดย: Teeradet เมื่อ: 25 ตุลาคม 2019, 21:09:59

ผมติดหนี้นอกระบบยุเจ้านึงครับ พอดีไม่มีจ่ายแร่วเขาขู่จะมายึดของในบ้าน จะอุ้มผมควรทำไงครับ  พิกัด แจ้งวัฒนะ14 ข้างตลาดเมืองทอง1 ช่วยบอกทีนะครับควรทำยัวไง

โดย: Teeradet เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2019, 12:12:10

ช่วยเหลือผมน่อยนะครับ พอดีมีคนแนะนำมาให้ผมไปกุ้นอกระบบแร่วบอกดอกถุก โดยให้นำสมุดบันชีธนาคาร บัตรเอทีเอ็มไปวางพอตังออกมาไม่เหลือเลยครับหักเกลี้ยง ผมไม่รุ้จะทำไง ดอก100 ล่ะ 20 พอเดือนไหนไม่มีจ่าย ก้อคิดดอกไปรวมเป็นต้นแทน เงินยิ่งงอก พอผมไม่มีเข้าก้อบอกจะมายึดของในบ้าน ผมไม่รุ้จะทำยังงัยเลยครับ ช่วยส่งคัยมาดูน่อยนะครับ ร้านปล่อยเงินกุ้ อยุ่ระแวก ซอยแจ้งวัฒนะ14 ติดกับตลาดเมืองทอง1 จะมีเด็กเก็บหลายวันจอดรถยุหน้าร้าน เค้าบอกผมเค้าไม่ยอมแร้ว ผมกลัวโดนอุ้ม!

โดย: Teeradet เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2019, 20:08:03

จังหวดระยองอำเภอปลวกแดง มีแก้งปล่อยเงินกู้รายวันมาปล่อยเยอะเรย พักกันอยู่ตรงหอ พรรณอร ตรงข้ามck อยากให้ตำรวจไปตรวจสอบดูบ้าง

โดย: Kanna เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2019, 21:09:02

มีแก๊งปล่อยเงินกู้ที่จังหวัดระยอง อำเภอปลวกแดง พักอยุ่ที่หอ พรรณอร ตรงข้าม ck อยากหั้ยตำรวจไปตรวจตาดูบ้าง เห็นมาพักกันอยู่นานแล้ว ตำรวจไม่รู้รึไม่ใส่ใจ เห็นตามด่าลูกหนี้กันทุกวัน ใครไม่จ่ายมันก็ขู่จะทำร้าย ขู่สารพัด ตำรวจช่วยลงพื้นที่ดูหน่อยค่ะ

โดย: Kanna เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2019, 13:01:50