สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินทุนสร้างอาชีพ  (อ่าน 7 ครั้ง)

ผมอยากทราบว่าจะสามารถขอเงินทุนประกอบอาชีพได้จากไหนบ้างครับ
ผมพ้นโทษออกมาได้5เดือนแล้ว ไปสมัครงานที่ไหนก็ไม่มีใครรับ ตอนนี้เหมือนตัวเองไม่มีประโยชน์กับครอบครัวเลยเหมือนเป็นภาระของครอบครัวขึ้นไปเรื่อยๆ
ผมได้เงินมาลงทุนค้าขายครับ (ครอบครัวผมยากจน)
*ผมำม่อยากกลับไปกระทำผืดอีกครับ

โดย: บัง ดัม เมื่อ: 11 ตุลาคม 2019, 15:03:04