สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินกู้ดอกร้อยละ10ต่อเดือน  (อ่าน 25 ครั้ง)

มีเจ้าหน้าที่ในเทศบาลคูเมืองปล่อยเงินกู้ดอกร้อยละเจ็ด/ร้อยละสิบต่อเดือนหักเงินเดือนจนดอกเกินเงินต้นโหดจริงๆไม่ลดเงินต้นไม่ลดดอกเบี้ย

โดย: Konkoiy9 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2019, 07:07:20

ที่บ้านผมมีคนมาปล่อยเงินกู้นอนระบบแบบรายวันไม่มีลดต้นส่งแต่ดอกจนกว่าจะเอาต้นไปคืนไม่มีก้อด่าว่ามาขุ้อีกด้วยช้วยผมหน่อยนะค่าบผมเหนื่อยมากแล้วค่าบ

โดย: Zqppmwe123@gmail.com เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2019, 17:05:27