สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินกู้ดอกเบี้ยผิดกฎหมายและขายหวยใต้ดิน  (อ่าน 22 ครั้ง)

ผมอยากร้องเรียน จ.ที่ผมอยู่มีพวกปล่อยเงินกู้ผิดกฎหมายและขายหวยใต้ดิน บุคคลคนเดียวกัน
อยากให้ผู้มีอำนาจ ลงมาตรวจสอบด้วยครับ
ข่มขู่คุกคาม ไม่เกรงกลัวกฎหมาย  อยากทราบข้อมูล เพิ่มเติมผมยินดีพาไปครับ

โดย: ฐิติพล หงษ์ร่อน เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2019, 21:09:06