สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: พนักงานยักยอกเงิน  (อ่าน 112 ครั้ง)

พนักงานยักยอกเงินนอกจากการให้ออกจากงานแล้วสามารถแจ้งความดำเนินคดีใดได้บ้างคะ

โดย: triple เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2019, 14:02:00

ผมก็โดนครับ ผมรวบรวมหลักฐานไปแจ้งความกับตำรวจไว้แล้ว แต่อยากจะรู้ว่า เราสามารถไปฟ้องต่อศาลแรงงานเพิ่มเติมได้อีกหรือไม่

โดย: knatthavut เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2019, 11:11:46