สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินกู้นอกระบบ  (อ่าน 203 ครั้ง)

พอดีหนูได้รู้จักกับเฟสเงินกู้นอกระบบในเฟสบุ๊คค่ะ เขาให้หนูส่งเอกสารให้แล้วเก็บค่ามัดจำค่ะ เอกสารที่ส่ง มีสำเนาบัตรประชาชน หน้าแรกของสมุดบัญชี ที่อยู่ที่ทำงาน และ เบอร์โทรค่ะ ตอนนั้นหนูต้องการใช้เงินก็เลยส่งเอกสารให้มันค่ะ
แต่หนูยังไม่โอนเงินค่ะ ตอนนี้มัดบอกว่าถ้าหนูไม่โอนเงินค่ามัดจำ มันจะดำเนินคดีเรื่องเอกสารค่ะ หนูต้องทำยังไงดีค่ะ

โดย: Su เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2019, 09:09:47