สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: สอบถามคดียักยอกทรัพย์  (อ่าน 419 ครั้ง)

ปี59 ถูกไล่ออกจากงานข้อหายักยอกทรัพย์หน่วยงานราชการ  ตอนนั้นดูเหมือนหน่วยงานแจ้งความ และเรื่องถูกส่งไป ปปช.  จากนั้นเรื่องเงียบ  เมื่อ 21 พย 62 ได้รับหนังสือจาก ปปช.เข้าให้ถ้อยคำเพื่อไต่สวนความผิด กรณีนี้ยังสามารถฟ้องได้ใช่ไหมค่ะแม้จะออกงานเกิน 2ปีแล้ว แล้วควรทำอย่างไรดีค่ะ

โดย: Wanida mahamai เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2019, 16:04:47