สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เรืยกรับสิ่งของจากผู้ต้องขัง  (อ่าน 4054 ครั้ง)

ข้าราชการสถานกักขังกลางจังหวัดปทุมธานี เรียกรับทรัพย์สินจากผู้ต้องกักขังเพื่อให้อยู่สบาย

โดย: correct เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2018, 14:02:57

รียน  คุณ correct

ในกรณีการแจ้งเบาะแสนี้ ทางศูนยบริการร่วมฯ ต้องขอสอบถามรายละเอียดและข้อเท็จจริงจากท่านเพิ่มเติม
โดยให้ท่านทำเป็นหนังสือการแจ้งเบาะแสมายัง
ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม ชั้น 2
เลขที่ 120 หมู่ 3 อาคารราชบุรีดิเรกฤทธิ์ ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติฯ
ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม. 10210
หากท่านประสงค์จะสอบถามและปรึกษากฎหมายกับเจ้าหน้าที่เพิ่มเติม
ติดต่อที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-5100

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2018, 09:09:12

รียน  คุณ correct

ในกรณีการแจ้งเบาะแสนี้ ทางศูนยบริการร่วมฯ ต้องขอสอบถามรายละเอียดและข้อเท็จจริงจากท่านเพิ่มเติม
โดยให้ท่านทำเป็นหนังสือการแจ้งเบาะแสมายัง
ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม ชั้น 2
เลขที่ 120 หมู่ 3 อาคารราชบุรีดิเรกฤทธิ์ ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติฯ
ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม. 10210
หากท่านประสงค์จะสอบถามและปรึกษากฎหมายกับเจ้าหน้าที่เพิ่มเติม
ติดต่อที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-5100

ขอบคุณค่ะ
ผมส่งศูนย์บริการร่วมเขาถึงกันกับผู้อำนวยการเขาก็ไหวตัวทันแล้วครับ เห็นควรส่งเจ้าหน้าที่มาตรวจสอบหาข่างเลยครับ

โดย: correct เมื่อ: 20 มิถุนายน 2018, 13:01:03