สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนบุคคลมีสีใส่ความอันเป็นอันตรายร้ายแรงต่อสังคม  (อ่าน 2545 ครั้ง)

มีบุคคลคนหนึ่งเป็นคนมีสีและใด้ทำเรื่องกล่าวหาว่าร้ายต่อผมว่าเกี่ยวข้องกับวงการค้ายาเสพติดรวมถึงใด้กล่าวหาว่าใด้กระทำคนให้ถึงกับชีวิตและอีกหลายอย่างที่ร้ายแรงโดยบุลคนๆนี้ไม่ใด้รู้ถึงแก่ความจริงเลยแม้แต่นิดเดียวมีแค่ข้อมูลในเฟสบลุคของผมและผู้หญิงคนหนึ่งแล้วยังบีบบังคับให้เพื่อนผมให้ความเท็ดเพื่อจะเอาผิดต่อผมให้ใด้เหตุที่ผมใด้กล่าวมานั้นเพราะบุคคลๆนี้ใด้ก่อเหตุเลวร้ายต่อประชาชนทั้งหลายเรื่องมีอยู่ว่าบุคคลนี้ใด้จับเด็กผู้หญิงและคนแก่ใว้เป็นตัวประกันและยังยึดทรัพเช่นบ้านกับรถยนต์รวมถึงเงินสดรวมแล้วล้านกว่าบาทแถมยังทำร้ายร่างกายรวมถึงข่มขืนคนที่จับตัวมาแล้วยังใด้กล่าวหาเรือ่งคนอื่นๆอีกหลายรายเรื่องนี้ผมใด้เข้าแจ้งกับผู้ตรวจการแผ่นดินแล้วแต่กับโดนระงับเพราะยุลคนนี้ใด้ใช้อำนาจหน้าที่ของตนว่าผมใด้แจ้งข้อมํลอันเป็นเท็ดเพราะไม่อยากให้ตนต้องเดือดร้อนเพราะการกระทำของตนเองผมจึงอยากให้เป็นเรื่องจะใด้เป็นปนะโยชน์ต่อประชาชนอีกหลายๆคนติดต่อผมใดัตลอดเวลาที่เบอร์0971172859นะคับที่บอกมาข้าวต้นเป็นจริงทุกประการคับผมไม่ใด้แต่งเรื่องแต่เป็นความเดือดร้อนจริงๆคับ

โดย: ธนกฤต1976 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2018, 05:05:46