สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: กู้เงินราย 3 วันมา ขอปรึกษาหน่อยคะ  (อ่าน 111 ครั้ง)

หนูเงินไม่พอใช้คะ เห็นแชร์ตามเฟสบุ๊ค ว่ากูเงินราย3วัน ยืม 300 คืน 400 ต่อดอก 150 แต่หนูส่งไม่ไหวคะ เพราะยืมมาหลายบ้าน เพื่อให้พอกับจำนวนที่ต้องการใช้ ขอต่อรองคนที่เรียกว่าท้าวเสียดอกและก็เลขาว่าจะทยอยจ่าย แต่เขาก็ไม่ยอมบอกจะประจานทุกช่องทางจากข้อมูลที่หนูกรอกไป โทรศัพท์หาสามี หาพ่อแม่ แชทเฟสหาเพื่อนทางเฟสบุ๊ค และขมขู่จะมาถึงบ้าน ถึงที่ทำงาน หนูควรทำอย่างไรดีคะ

โดย: JJP เมื่อ: 31 ธันวาคม 2019, 17:05:41