สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ร้องเรียนเงินกู้ทรูแคช  (อ่าน 506 ครั้ง)

กู้เงินทรูแคชมา2,000โดนโทรข่มขู่2รอบแล้วเราผิดนัดวันนี้วันเดียวซึ่งเรารับได้ในดอกเบี้ยที่เกิดขึ้นทำไมต้องโทรขู่ด้วย

โดย: Maneeratrod เมื่อ: 22 มกราคม 2020, 17:05:46

กู้เงินแอพTrue Cash แล้วหมุนเงินมาชำระไม่ทันเกินกำหนดมา 19 วัน ตั้งใจจะคืนสิ้นเดือนแต่มีเจ้าหน้าที่โทรมาทวงที่ทำงานทวงหัวหน้าซึ่งไม่รู้ว่าไปเอาเบอร์มาจากไหน แล้วขู่ว่าจะส่งภาคสนามมาเรียกเก็บเงิน

โดย: มณีรัตน์ ชูตะมันต์ เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2020, 00:12:34

สอบถามหน่อยค่ะตอนนี้หนูเดือนร้อนมากกับแอปกู้ยืมเงินหนูก่อเข้าใจนะว่าเขาก็ต้องทวงแต่หนูหมุนเงินไม่ทันจริงๆขอข่ายสิ้นเดือนรอเงินเดือนออกเขาก็บอกว่าให้หามาให้ได้ก็ถ้าเรามีที่กู้จริงๆเราจะหากู้แอปเขาทำไมแต่ก็ต้องเข้าใจเราด้วยว่ามันไม่ทันจริงๆเราก็ไม่ได้หนีแต่ทำเราเดือดร้อนมากช่วยด้วยค่ะ

โดย: ิแพรวพรรณ ศรีบุญมา เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2020, 12:12:19