สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: แอพเงินกู้Baht  (อ่าน 144 ครั้ง)

แอพกู้เงินBaht ส่งข้อความข่มขู่จะลงพี้นที่
ดอกโหดมาก เราขอผลัดไปสิ้นเดือน ก้อยังส่งข้อความมาอีก บอกว่าจะลงพื้นที่มาหา เราควรทำอย่างไรดีคะ

โดย: บุปผา สัสดีอ่วม เมื่อ: 26 มกราคม 2020, 09:09:52

ตอนนี้ยังข่มขู่อยู่ไมครับ
แอพกู้เงินBaht ส่งข้อความข่มขู่จะลงพี้นที่
ดอกโหดมาก เราขอผลัดไปสิ้นเดือน ก้อยังส่งข้อความมาอีก บอกว่าจะลงพื้นที่มาหา เราควรทำอย่างไรดีคะ

โดย: film1988 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2020, 02:02:01