สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: มีบริษัทเงินกู้ส่งข้อความมาหาค่ะ  (อ่าน 16 ครั้ง)

13กพ.63​ประมาณ10.00น.ดิฉันได้รับข้อความให้ชำระเงินก่อนวันที่15กพ.63คะซึ่งข้อความไม่มีการระบุจำนวนเงินและเบอร์โทรติดต่อกลับคะ​ เลยไม่รู้ว่าเป็นของบริษัทไหนแต่วงเล็บที่ข้อความว่าThaicreditซึ่งดิฉันไม่ได้ยื่นกู้ธนาคารไทยเครดิตนะคะเพราะดิฉันไม่มีความจำเป็นทางด้านธุระกิจ​ ขอคำแนะนำด้วยคะต้องทำอย่างไรส่วนตัวคิดว่าคงต้องให้ทางฝ่ายนั้นเขาโทรมาอีกครั้งคะ​ ไม่ทราบจริงๆว่าที่ไหนส่วนตัวเคยยืมเงินแอปแต่ตรวจสอบแล้วว่าชำระคืนทั้งหมดทุกแอพแล้วนะคะหากใครเจอกรณีเดียวกับดิฉันสามารถมาแลกเปลี่ยนพูดคุยกันได้นะคะ

โดย: Nicha10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2020, 20:08:48