สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: แก๊งเงินกู้นอกระบบ (สุรินทร์)  (อ่าน 14 ครั้ง)

** แก๊งเงินกู้นอกระบบ ทำความรำคาญมากครับ ทุกเช้า8โมงจะมารวมตัวกันที่ ร้านเเห่งหนึ่งจอดรถกีดขวางการจราจร ไม่เกรงกลัวว่าจะทำให้คนอื่นเดือดร้อน ซึ่งตรงร้านนั้นเป็นทาง ซึ่งรถต้องยูเทริ์นกันเป็นจำนวนวมาก รวมถึงใบปลิวปล่อยเงินกู้นอกระบบ ก็ปลิวว่อนเต็มถนนเเละหน้าบ้านของคนอื่นเขา ปล.เเถวๆยูเทริ์น เส้นเเม็กโครสุรินทร์ รบกวนด้วยครับรำคาญมากก

โดย: lekmanu เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2020, 10:10:03