สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: หนี้นอกระบบ  (อ่าน 30 ครั้ง)

สอบถามค่ะ ติดหนี้นอกระบบ ที่สมัครออนไลน์ ราย วัน และดอกลอย ราย3 ต้น 300 /500 ดอก 150
เนื่องจาก ติดปัญหา ค่าใช้จ่าย จึงได้ไปกู้เงินทาง Line
ราย 3 วัน และราย จ่ายดอกเบี้ยมาเรื่อยๆ 
ตอนนี้ไม่มีจ่าย แต่ดอกที่จ่ายไปก็เกินต้นที่เอามาแร้วนะคะ โดนพูดจา ข่มขู่ พูดจาหยาบคาย ใส่  จะเอาข้อมูลของเราไปประจาน ตามเฟสบุ๊ค ตาม เว็ปไซด์   ว่าเราโกง  เราสามารถเอาข้อความพวกนั้นไปแจ้งความได้ไหมค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

โดย: Kuk เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2020, 19:07:59