สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ถูกบุคคลไม่ทราบชื่อทำเฟสขึ้นมาแล้วส่งข้อความไปให้คนในที่ทำงานของเรา  (อ่าน 22 ครั้ง)

มีบุคคลไม่ทราบว่าเป็นใครส่งข้อความในMessenger ไปให้คนในที่ทำงานเราเกือบครึ่งของที่ทำงาน สร้างความเสียหายและอับอายมากค่ะ อยากทราบว่าเขาคนนั้นคือใครค่ะ

โดย: ประภัสสร ยนพันธ์ เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2020, 22:10:47