สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนยัดยา  (อ่าน 34 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ คือพ่อโดนยัดยามาประมาณเดือนนึงแล้วค่ะไปขายของต่างจังหวัดโดนใส่มากับแตงโม แล้วมีคนนึงถ่ายรูปไว้แล้วบอกว่าเป็นตำรวจบอกว่าถ้าพ่อจ่ายเงิน1แสนบาท เรื่องไม่ถึงศาล พ่อเราด้วยความตกใจเลยจ่ายไป แล้วก็โดนมาขู่เอาแบบนี้นานมากละค่ะ มีวิธีไหนที่แก้ปัญหาได้บ้าง พ่อเราโดนใส่ร้ายค่ะโดนขู่เอาเงินด้วย อยากทราบการแก้ปัญหา

โดย: รรัน เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2020, 18:06:22