สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับเรื่องการรวมหลับนอน  (อ่าน 2460 ครั้ง)

คือผมคบแฟนคนหนึ่งอยู่แล้วมีการไปนอนบ้านเขาแต่ทางบ้านเขาก็รู้ฝ่ายหญิงก็รู้ผู้ใหญ่ฝ่ายเขาก็ให้ไปนอน
ผู้ใหญ่ทางเขารับทราบแล้วเราเลิกกัน2วันต่อมาทางผู้ใหญ่ของฝ่ายหญิงจะเอาความ
ผมผิดไมครับแล้วถาผิดต้องทำยังไง
ผมอายุ23. ฝ่ายหญิงอายุ25

โดย: TamApisit เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2018, 07:07:14