สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: สอบถามค่ะ  (อ่าน 60 ครั้ง)

หนูอยู่กับแฟนมาสองปีกว่าแล้ว มีลูกด้วยกัน 1 คน แต่ไม่ได้จดทะเบียนค่ะ มีช่วงที่เราห่างกัน เขาไปคบกับผู้หญิงคนนึงเป็นข้าราชการ หลังจากนั้นเรากลับมาอยู่ด้วยกันอีก หนูบอกผู้หญิงคนนั้นไปว่าตอนนี้หนูกับแฟนกลับมาอยู่กันแล้ว แต่เขาไม่ยอมเลิกกัน แบบนี้หนูพอจะทำอะไรได้บ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

โดย: Nune เมื่อ: 26 มีนาคม 2020, 23:11:15