สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ถูกแฮกเกอร์โทรศัพท์  (อ่าน 56 ครั้ง)

โทรศัพท์ถูกแฮก ถูกขโมยข้อมูล แชทส่วนตัว และรูปภาพส่วนตัวของเราแต่ยังหาผู้กะทำไม่ได้ ควรรับมือยังไง? และถ้าเกิดมีการแชร์ในกลุ่มส่วนตัวแล้วเราสามารถ นำหลักฐานมาได้ ควรทำอย่างไร และเราสามารถ ค้นหาแฮกเกอร์ ได้ไหม

โดย: Imme เมื่อ: 28 มีนาคม 2020, 08:08:26