สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ประกันตัวสู้คดี  (อ่าน 2469 ครั้ง)

ถามครับ ศาลชั้นต้นไม่ให้ประกันตัว เราเลยยื้นประกันศาลอุทร ศาลอุลให้ประกัน แต่พอไปขึ้นศาลอีกที่ อายัดตัวไปขังครับ ตอนนี้ทนายยื้นประกันศาลฎีกา อยู่ครับ แบบนี้ทำดาต้องรอคำสังศาลฎีกาก่อนไหมครับถึงจะอายัดตัวได้

โดย: อนุชา เมื่อ: 10 สิงหาคม 2018, 16:04:23

เรียน คุณอนุชา

ในกรณีของท่านข้อเท็จจริงของท่านมีไม่เพียงพอในการพิจารณาให้คำปรึกษาได้
แต่อย่างไรก็ตาม หากท่านประสงค์จะสอบถามและขอคำปรึกษากับเจ้าหน้าที่เพิ่มเติม
ติดต่อที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-5100
                                           ขอบคุณค่ะ....

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 29 สิงหาคม 2018, 14:02:53