สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ยืมเงินในแอพแล้วไม่ได้ใช้คืน2เดือนและมีเจ้าหน้าโทรมาบอกจะส่งเจ้าหน้าที่ติดตามทวง  (อ่าน 59 ครั้ง)

วันนี้มีเจ้าหน้าที่จากแอพที่เรายืมเงินโทรมาและเราติดเงินเขาเป็นเวลา2เดือนแล้วและเขาบอกถ้าเราไม่ใช้คืนจะดำเนินคดีตามกฎหมายส่งฟนังสือแจ้งมาที่ทำงานที่สำคัญจะมีเจ้าหน้าทีาลงไปติดตามทวงถามด้วยตนเองยังงี้มีด้วยเหรอค่ะมีเจ้าหน้าที่ลงภาคสนามไปทวงเอง

โดย: กุสุมา เมืองสองชั้น เมื่อ: 27 เมษายน 2020, 11:11:17