สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ผมไปทำงานที่บ้านเขาเจ้าของบ้านเขาไม่ให้เบิกตังผมก้อขนของกลับบ้านอยุ่ๆมีหมายเรียก  (อ่าน 54 ครั้ง)

ผมไปทำงานที่บ้านเขาเจ้าของบ้านเขาไม่ให้เบิกตังผมก้อขนของกลับบ้านอยุ่ๆมีหมายเรียกว่าผมร่วมกันลักทรัพย์กับเมียในยามวิกาลตอนย้ายของกลับผมก้อย้ายตอนกลางวันและไม่ได้เอาของเขามาเลยผมจะทำยังงัย
ผมไม่ผิดเลยตรับและไม่ได้เอาอะไรของเขามาช่วยชี้แนะด้วยครับ

โดย: Akkk2553 เมื่อ: 29 เมษายน 2020, 08:08:48