สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ผมถูกสหกรณ์เอาเปรียบครับช่วยด้วย  (อ่าน 55 ครั้ง)

ผมค้ำสหกรณ์ให้พี่ที่ทำงานด้วยกันแล้วเขาลาออกโดยที่ผมไม่รู้และไม่ชำระหนี้ ล้านกว่าบาท สหกรณ์ตามคนค้ำไม่ได้มาหักผมจนเงินเดือนติดลบ ผมรับราชการมา 23 ปี ลูกสาวผมกำลังเรียนปี3ใน ม.อุบลฯ ไม่รู้จะพึงใคร ช่วยผมด้วยครับ

โดย: apaiwan เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2020, 20:08:39