สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: หนี้แชร์ออนไลน์  (อ่าน 24 ครั้ง)

สวัสดีคะเราได้ลงเล่นแชร์ออนไลน์เล่นไปได้สักระยะหนึ่งเราส่งดีมาตลอดนะคะช่วงหลังตกงานเลยหาเงินส่งไม่ทันเราไม่คิดจะโกงนะคะเราขอทยอยผ่อนให้ท้าวคะเราเราหาเงินมาได้เท่าไหร่เราก็ทยอยโอนให้ท้าวตลอดแต่ท้าวก็ไม่ยอมโพสต์ประจานเรา ทั้งด่า ทั่งข่มขู่เราสารพัดคะเราเครียดมากจนคิดอยากจะฆ่าตัวตายเลยคะแบบนี้เราสามารถร้องขอความช่วยเหลือได้บ้างไหมคะช่วยตอบกระทู้เราหน่อยนะคะเราเครียดมากจริงๆคะ ขอบคุณคะ

โดย: Saritra เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2020, 08:08:31