สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนประจาน  (อ่าน 57 ครั้ง)

สวสดีค่ะ พอดีเคยเป็นท้าวแชร์แล้วมีคนโกงไป พอดีต้องมานั่งรับผิดชอบ แต่รับผิดชอบโดนการนัดจ่ายเงินกัน เป็นจำนวนนึง แต่ตอนนี้โดนประจานเขาหาว่าเราโกง ทั้งๆที่โอนเงินให้ตามข้อตกลงกันมาโดนตลอด เขาประจานเราโดยการไม่ปิดชื่อนามสกุล ทำให้มีคนแชร์และคนพาสพิงและมีคนดูหมื่นเหยียบหยาบเรา เราไม่สนใจแต่พ่อแม่ญาติพี่น้องเสียหายเพราะมีนามสกุลอยู่ สามารถแจ้งความได้ไหมค่ะ

โดย: กฤษติยาภรณ์ เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2020, 23:11:33