สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนคุกคามจากระบบการกู้ฉุกเฉินผ่านแอป  (อ่าน 88 ครั้ง)

กู้เงินฉุกเฉินผ่านแอปค่ะครั้งแรกกู้2500แต่ได้มาแค่ 2081 บาทบอกว่ามีค่าสมัครแต่ส่งคืน 2518 บาทส่งตรงเวลาเลยลองกู้ใหม่อีกครั้งก็ได้เท่าเดิมเพราะคิดว่าค่าสมัคร400กว่าบาทหักเฉพาะครั้งแรก...ครั้งนี้เหมือนเดิมเลยหมุนไม่ทันส่งช้าทางแอปส่งข้อความหาบุคคลในสมุดโทรศัพท์เต็มไปหมดจนจะถูกคนอื่นแจ้งความแล้วค่ะ...เงินกู้โหดผิดเองที่ไปกดกู้แต่ตอนนี้มีทางช่วยเหลือไหมคะหมุนไม่ทันเพราะเงินต้นที่ได้มาไม่พอโดนหักหมด

โดย: aaw เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2020, 18:06:58