สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนข้างบ้านขู่ทำร้าย ด่าทอ  (อ่าน 59 ครั้ง)

สอบถามค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าข้างบ้านชอบพาเพื่อนมาจับกลุ่มกินเหล้ากัน พวกมีอิธิพล ทำงานไม่ค่อยถูกกฏหมายค่ะ รู้จักตำรวจพื้นที่หลายนาย เมาแล้วพากันหาเรื่องพูดข่มขู่ด่าหลายบ้านมากไม่มีใครกล้ายุ่ง
บ้านหนูมีกล้องวงจรค่ะ ในบ้านก็มี แต่มีแค่คลิปเสียง เอาผิดทางไหนได้บ้างค่ะ หนูอยู่ เขต.สนหนองค้างพลู เคยไปแจ้งความปีที่แล้วก็ไม่มีผล ตามเรื่องอยู่3รอบ แถมตำรวจสน.นี้มานั่งกินเหล้าอยู่ข้างบ้านนี้อีก
เดือดร้อนกันทั้งซ.เลยค่ะ รบกวนช่วยเหลือคนที่ไม่มีทางดิ้นด้วยนะค่ะ

โดย: tooktik2528@gmail.com เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2020, 15:03:58