สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขอสอบถาม  (อ่าน 2896 ครั้ง)

อยากขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับการพิจารณาคดี ครับ                                                                                                       
- อยากทราบว่ากรณ๊ศาลนัดสืบประกอบถ้าจำเลยมีทนายศาลควรให่โอกาศจำเลยในการชี้แจงไหมครับ

โดย: pjm เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 11:11:32

เรียน  คุณ pjm

ข้อมูลที่ท่านสอบถามมา ไม่เพียงพอจึงไม่สามารถวิเคราะห์ได้ค่ะ
    หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติม  รบกวนปรึกษากับเจ้าหน้าที่ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม
    ที่เบอร์โทรศัพท์ : 02-141-5100
                                                                     ขอบคุณค่ะ ^^

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 01 มิถุนายน 2017, 09:09:11