สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขู่ทำร้ายร่างกาย  (อ่าน 63 ครั้ง)

อยากถามน่ะค่ะเพราะว่าเพื่อนเรามีเรื่องกับเพื่อนอีกคนน่ะค่ะเลยอยากขอสอบถามเพราะเขาขู่มาว่าจะเอาเพื่อนเราลงด้ากเว็บและขู่ทำร้ายร่างกายแต่เพื่อนเราเขากลัวน่ะค่ะ
งั้นขอสอบถามนะคะ
1.ถ้าถูกขู่ทำร้ายร่างกายแจ้งความได้ไหมคะ
2.ถ้าเป็นเด็กสามารถแจ้งความได้ใช่ไหมคะ
3.ถ้าถูกขู่ว่าเอาลงด้ากเว็บมันร้ายแรงไหมคะ
เพราะว่าเพื่อนเราเขากลัวมากจริงๆค่ะ

โดย: วรารักษ์ บำรุงภักดี เมื่อ: 01 มิถุนายน 2020, 22:10:23