สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เรื่องบริษัทไม่จ่ายค่าแรงวันหยุด  (อ่าน 26 ครั้ง)

ผมทำงานในบริษัทแห่งหนึ่ง
เมื่อสงกรานต์ปีที่แล้ว ผมได้ทำงานวันหยุด
เนื่องในวันหยุดสงกรานต์ 13^14_15..
ทำงานในหยุดนักขัตฤกติ์ ผมทำงานทั้ง3วันเลยคับ.มันต้องได้ทั้งหมด 6แรง แต่บริษัทไม่จ่ายค่าแรงผมสักบาทเลยคับ ผมต้องทำยังไง

โดย: ประสงค์ศักดิ์ สุวะศรี เมื่อ: 07 มิถุนายน 2020, 16:04:04