สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนขู่ส่งรูปโป๊เปลือยของตนเองให้คนอื่นดู  (อ่าน 57 ครั้ง)

โดนขู่ว่าถ้าไม่ทำตามที่บอกจะส่งรูปโป๊เปลือยให้กับคนที่เราไม่ชอบดู แล้วก็ส่งจริงๆ ทำให้เราเสียหาย บอกให้ลบรูปออกจากมือถือก็ไม่ลบ ถามกลับไปว่าสนุกมากหรอ เขาบอกว่าสนุกมาก
อยากให้ช่วยจับเจ้าของเฟสที่ชื่อว่า Arm Apichai ค่ะ

โดย: Airi เมื่อ: 13 มิถุนายน 2020, 18:06:01