สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนเอารูปโป๊เปลือยไปโพสต์โดยที่ไม่บอกหรือขออนุญาติ  (อ่าน 42 ครั้ง)

รับงานถ่ายรูปที่จะเอารูปไปใช้ในต่างประ แต่โดนขโมยเอารูปโป๊เปลือยไปโพสต์บนเว็บสาธารณะในประเทศไทยและไม่ได้รับเงินตามที่ตกลงกันไว้ ตอนนี้เดือดร้อนและอายมากๆ เสียชื่อเสียง งานการไม่ได้ทำเลยค่ะ แบบนี้จะเอาผิดกับคนทำได้มั้ยคะ หลักฐานมีแคบหน้าจอโพสต์ที่มีรูปเปลือย และแชทข้อความการซื้อขายรูปค่ะ

โดย: Bam Phatsaphon เมื่อ: 16 มิถุนายน 2020, 20:08:33