สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ลงทะเบียนเงินเยียวยาไม่ทันเพราะไม่มีโทรสัพญาติพี่น้องพึ่งพาไม่ได้เลยเดือนร้อนมาก  (อ่าน 93 ครั้ง)

ร้องทุกข์คือผมไม่รู้รับเงินเยียวยายังไงตอนนั่นผมไม่มีโทรสัพใช้ตอนนี้เดือนร้อนมากช่วยโควิคติดหนี้เกือบหมื่นเพราะงานไม่ได้ทำเลยข้าวแทบไม่มีต้องไปกู้หนี้ยืมเค้ามากอยากให้ช่วยเหลือหน่อย

โดย: Nut2535 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2020, 02:02:51