สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: อยากได้ความรู็ช้วยตอบที คดีทำร้ายร่างกาย  (อ่าน 54 ครั้ง)

ผมไปลาออกที่บริาัทเเห่งหนึง ผมขึ้นไปหาผู้จัดการเเละได้มีการสนทนากันขึ้น เเต่ทางผู็จัดการได้ใช้คำพูดที่หยาบสุดๆ  เเละเเสดงกริยาทีจะทำร้ายผมจิงเดินออกจากห้องนั่น พอเดินมาได้สักนิสเจอประบานเเรกผมเปิดออกเเละก้พูดว่าผมไม่ได้เทียงพี่ผมเเค่พยาามอธิบายเฉย  ผมไม่ได้ใช้วาจาหรือกริยาที่ดูเเละไม่สมควรเลย เเละเขาก้ได้โยนสมุดมาใส่ผมเเต่ไม่โดนผมก็เลยเฉย เละเดินตอกำลังจะลงกระได  จำนวนกระประ15-16ขึนสูงพอสมครวน  ผมกล้าวเท้าเเรกลงบันฝดทางผู้จัดการได้วิ่งมาฃกผมที่ใบหน้ากับตรงอก ประมาน3-4หมัด เเละก้มีลูกน้องคนนึงมาถีบผมในขฉะนั้นผมอยุ๋ระว่ากล้าวลง ผมจึงเอามือไปคว้าหาที่ยึดไว้  โดนมือนึงผมถือถุง  อีกมือผมยึดตัวไว้กับกำเเพงไม่ได้ตอบโต้เลยสักหมัด
 เเต่ตัวผมเป้นคนที่เสพยา ผมจึงไม่กล้าเเจ้งความเพราะทางผู้จัดการคนน้นได้ขู้ว่าจะนำเจ้าหน้าที่มาจับผมข้อหาเสพยา  ยังผมครวนทำยังครับ

โดย: nooktatnza01 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2020, 06:06:39