สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ถูกกลั่นแกล้งโดยเครื่องมือทางการแพทย์  (อ่าน 56 ครั้ง)

อยากสอบถามว่าเครื่องมือที่สามารถฉายภาพทางสมอง(เช่น ภาพจินตนาการ)และเสียงของความคิด มีจริงหรือไม่ ผมโดนกลั่นแกล้ง แต่ผมไม่อนุญาติให้ใช้เครื่องมือเหล่านี้ เพราะผมและครอบครัวได้รับความเดือดร้อน

โดย: กฤษดา อ่อนภูธร เมื่อ: 27 สิงหาคม 2020, 02:02:25

อยากสอบถามว่าเครื่องมือที่สามารถฉายภาพทางสมอง(เช่น ภาพจินตนาการ)และเสียงของความคิด มีจริงหรือไม่ ผมโดนกลั่นแกล้ง แต่ผมไม่อนุญาติให้ใช้เครื่องมือเหล่านี้ เพราะผมและครอบครัวได้รับความเดือดร้อน

โดย: กฤษดา อ่อนภูธร เมื่อ: 27 สิงหาคม 2020, 02:02:02