สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ทำไมไปโรงพยาบาลทำไมไม่ยอมรักษาให้คับ  (อ่าน 3756 ครั้ง)

เขาหาว่าผมเป็นบ้า
ตอนนี้รู้สึกตัวว่าร่างกายเราเปลี่ยนไปคับ
จากที่ทำงานได้แต่งตอนนี้ทำไม่ได้เลยคับ

โดย: ศรัณ นามะเสน เมื่อ: 06 มิถุนายน 2017, 17:05:28

เรียน คุณศรัณ นามะเสน

หากท่านมีความประสงค์ที่จะร้องทุกข์ ร้องเรียนเนื่องจากเห็น ว่าไม่ได้รับความเป็นธรรมจากเจ้าหน้าที่รัฐ หรือหน่วยงานรัฐ คุณสามารถร้องทุกข์ได้โดยทำเป็นหนังสือ พร้อมเอกสาร หลักฐานของท่านและลงชื่อของท่านพร้อมหมายเลขโทรศัพท์
มายัง          ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม เลขที่ 120 หมู่ 3 อาคารราชบุรีดิเรกฤทธิ์ ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติฯ
                ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม. 10210
                หมายเลขโทรศัพท์ : 02-1415100
                                                                                                     ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 14 มิถุนายน 2017, 14:02:12