สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: อยากรื้้อฟื้นคดีอุบัติเหตุ  (อ่าน 3254 ครั้ง)

มีทนายเก่งๆ หรือต้องไปหาใครได้บ้าง ต้องการรื้อคดีอุบัติเหตรถยนต์ชนรถจักรยานยนต์

โดย: Aekarach เมื่อ: 10 มิถุนายน 2017, 15:03:26

เรียน   คุณ Aekarach

ท่านสามารถติดต่อไปยังสภาทนายความได้เลยค่ะ
           ถ้าหากท่านประสงค์จะปรึกษากฎหมายกับเจ้าหน้าที่ของศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรมก่อน
           ท่านสามารถโทรศัพท์มาที่เบอร์ 02-141-5100 ค่ะ
           หรือ ทาง Facebook ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม

ขอบคุณค่ะ ^^

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 14 มิถุนายน 2017, 14:02:34