สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินเยียวยา  (อ่าน 105 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามเงินเยียวยา  ในการอุทรณ์เงินเยียวยานั้นถ้ายื่นไปแล้วภายใน30วัน  ระยะเวลาในการดำเนินการหลังยื่นอุทรณ์ใช้เวลาอีกนานไหมคะถึงจะได้เงินเยียวยา?

โดย: ชลาลัย เมื่อ: 25 มกราคม 2019, 08:08:27

เรียน  คุณชลาลัย

ในกรณีดังกล่าว หากมีการยื่นอุทธรณ์คำสั่งการพิจารณาคดีทางคณะกรรมการจะมีการจัดประชุมขึ้น เพื่อนำเสนอต่อผู้บริหาร
ทั้งนี้ระยะเวลาขึ้นอยู่กับคณะกรรมการพิจารณาแต่ละคดี
              หากท่านประสงค์สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมสามารถติดต่อได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-141-2886 , 02-141-2855

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 28 มกราคม 2019, 11:11:21