สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: การปลอมแปลงเอกสารสลิปธนาคารกสิกร  (อ่าน 4678 ครั้ง)

ดิฉันเป็นท้าวแชร์เจอลูกแชร์ส่งสลิปปลอมมาร่วม200ใบ ยอดเงิน เสียหาย 1 ล้านบาท แต่ สน. ที่แจ้งความยังไม่มีอะไรคืบหน้าจะปีแล้วต้องทำอย่างไรคะ แล้วผู้ที่กระทำความผิดจะมีความผิดร้ายแรงไหมคะ ขอปรึกษาหน่อยค่ะ

โดย: Natty เมื่อ: 31 มกราคม 2019, 21:09:22

เรียน  คุณ Natty

เนื่องจากข้อเท็จจริงของท่านมีไม่เพียงพอในการพิจารณาให้คำปรึกษา หรือรับเรื่องไว้พิจารณาได้
รบกวนให้ท่านระบุข้อเท็จจริงให้ชัดเจน หรือติดต่อกลับมาเพื่อขอรับคำปรึกษากับเจ้าหน้าที่ได้ที่ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม
หมายเลขโทรศัพท์  02-141-5100

ขอบคุณค่ะ

โดย: MOJ-JSL เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2019, 14:02:56