สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ไม่ได้รับความเป็นธรรมจากพมจจังหวัดสุโขทัย  (อ่าน 4009 ครั้ง)

ผมเป็นผู้พิการไนจังหวัดสุโขทัยแล้วได้ไปขอเงินช่วยเหลือฉุกเฉินคนพิการแล้วไม่ได้รับความช่วยเหลือครับจึงมาขอความเป็นธรรมให้ช่วยครับ

โดย: ชนวีร์ ศรีดี เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 15:03:11

เรียน คุณ ชนวีร์ ศรีดี

แนะนำว่าให้ท่านไปร้องทุกข์ ขอความช่วยเหลือ กรณีที่ท่านไม่ได้รับความช่วยเหลือจากจังหวัดที่ท่านอาศัยอยู่
ให้ท่าไปยังกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ 

ข้อมูลการติดต่อของกระทรวง
ที่อยู่ : เลขที่ 1034 ถนนกรุงเกษม คลองมหานาค ป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพมหานคร 10100
ข้อมูลการติดต่อ : โทรศัพท์ 1300

ขอบคุณค่ะ....

โดย: MOJ-JSL(1) เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 15:03:18